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TAARIFA KWA UMMA

PROGRAMU YA USHIRIKA YA ROK-KAU 2026 KUHUSU SERA ZA

KIMATAIFA ZA USAFIRI WA ANGA -KOREA

Mamlaka inapenda kuwataarifu watumishi wa umma na watumishi wa sekta binafsi wanaofanya kazi
katika sekta ya usafiri wa anga kuhusu fursa ya kuomba kujiunga katika Programu ya Ushirika ya ROK-
KAU 2026 kuhusu Sera za Kimataifa za Usafiri wa Anga (Korea Fellowship Programme on Global
Aviation Policy), ambayo ni programu ya mafunzo ya uzamili ya kimataifa iliyoandaliwa na Chuo Kikuu
cha Anga cha Korea (Korea Aerospace University) kwa ushirikiano na Serikali ya Jamhuri ya Korea.

Programu hii itaanza mwezi Agosti 2026 na kukamilika mwezi Desemba 2027, ambapo
washiriki watatunukiwa Shahada ya Uzamili ya Sayansi katika Sera za Usafiri wa Anga
(Master of Science in Aviation Policy). Programu inalenga kujenga na kuimarisha uwezo wa
wataalamu wa sekta ya usafiri wa anga kwa kuwapatia elimu ya juu na ujuzi wa kitaalamu katika
maeneo ya sera za usafiri wa anga, usimamizi wa sekta ya anga na uendeshaji wa viwanja vya ndege
katika ngazi ya kimataifa.

Mafunzo yataendeshwa kwa lugha ya Kiingereza, hivyo waombaji wanatakiwa kuwa na ufasaha wa
lugha hiyo unaowawezesha kushiriki kikamilifu katika masomo na shughuli zote za programu bila
kuhitaji huduma za tafsiri. Aidha, programu inatoa ufadhili kamili unaojumuisha ada za masomo, tiketi
za ndege za kwenda na kurudi, malazi katika mabweni ya chuo, posho ya kujikimu pamoja na bima ya
afya.

Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe Juni 28, 2026.

Vigezo: Watumishi wa umma na sekta binafsi wenye vigezo wanahimizwa kuwasilisha maombi yao
kwa kuzingatia masharti, taratibu na muda wa maombi kama ilivyoainishwa katika taarifa kamili ya
programu.

Kwa maelezo zaidi kuhusu programu na utaratibu wa maombi, tembelea tovuti:kau.ac.kr
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Imetolewa tarehe Juni 11, 2026.

Aviation House, Mwisho wa Barabara Nyerere/Kitunda, S.L.P 2819, Dar es Salaam, Tanzania

Email: barua@tcaa.go.tz Telephone: +255-282 560333
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